nhật kí của vợ chồng lâm gia

  • Reads 1,224,307
  • Votes 16,542
  • Parts 55

Ongoing, First published Jan 12, 2019

Bạn đang xem: nhật kí của vợ chồng lâm gia

Table of contents

  • Chương 1: Anh thú vị cho tới nút em chỉ hận ko thể nuốt nhập bụng...

    Sat, Jan 12, 2019

  • Chương 2: Thiếu niên lần thứ nhất vì như thế một cô nhỏ bé nhưng mà ở mơ phun tinh ma. Sat, Jan 12, 2019
  • Chương 3: Thiếu phái nữ lần thứ nhất lắc động

    Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Thu, Jan 17, 2019

  • Thu, Jan 17, 2019

  • Sun, Jan đôi mươi, 2019

  • Tue, Jan 22, 2019

  • Tue, Jan 22, 2019

  • Sat, Jan 26, 2019

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Tue, Feb 5, 2019

  • Wed, Feb 6, 2019

  • Sat, Feb 9, 2019

  • Sun, Feb 10, 2019

    Xem thêm: dịch vụ thông tắc bồn cầu

  • Tue, Feb 12, 2019

  • Tue, Feb 12, 2019

  • Tue, Feb 12, 2019

  • Sat, Feb 16, 2019

  • Sat, Feb 16, 2019

  • Sat, Feb 16, 2019

  • Sun, Feb 17, 2019

  • Sun, Feb 17, 2019

  • Thu, Feb 21, 2019

  • Thu, Feb 21, 2019

  • Thu, Feb 21, 2019

  • Thu, Feb 21, 2019

  • Chương 33 (Ngô Vịnh Tranh x Trần Âm)

    Thu, Feb 21, 2019

  • Chương 34 ( Ngô Vịnh Tranh x Trần Âm)

    Thu, Feb 21, 2019

  • Fri, Feb 22, 2019

  • Chương 35-1 ( Ngô Vịnh Tranh x Trần Âm)

    Mon, Feb 25, 2019

  • Mon, Feb 25, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Tue, Feb 26, 2019

    Xem thêm: mẹ ơi con lớn lên giữa một vòng tay

  • Tue, Feb 26, 2019

  • Wed, Mar đôi mươi, 2019

Thể loại: Ngôn Tình,21+, 3S
    Tác giả: Nhất Khỏa La Bặc
    Editor & Beta : Bạch sắc phái nữ (1,2) LTTT(còn lại)(ko bởi bản thân edit)
    Nguồn: cungquanghang
    Tình trạng: Còn Tiếp...
    Đây là 1 trong những quyển đa số là thịt văn, toàn cỗ chủ thể đó là ngọt sủng, dù ô dù, và tất nhiên là 1V1
    
    Vào thời niên thiếu hụt chúng ta đang được quen thuộc biết nhau, rồi cùng với nhau nhìn đối phương tăng trưởng. Chứng loài kiến quá trình từ là 1 người ấu trĩ trở thành trở thành thục trưởng thành và cứng cáp, từ là 1 cậu nhỏ bé thiếu hụt niên ngây ngô ngày ấy lại trở nên người trầm ổn định với trách cứ nhiệm nhằm phụ thuộc vào.
    
    Không chỉ như vậy, truyện Nghiêm Miểu Miểu còn tự động bản thân tận mắt chứng kiến qua loa quá trình tăng trưởng của chú ý chim tí xíu bên trên người Lâm Xán. Lúc bấy giờ nó vẫn còn đó là loại color hồng xinh xẻo dễ thương và đáng yêu vô e, mãi cho tới thời điểm hiện tại lại lột xác đi ra, trở thành vật thô tô với sắc tố hồng tím kinh dị khiến cho người người nổi lên lửa lòng phái mạnh phái nữ, nhưng mà toàn bộ những quy trình ấy, cô đều tự động bản thân thưởng thức qua loa...

#10cute